Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wanunuzi wa asali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mega Watt, Jul 9, 2012.

  1. M

    Mega Watt Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mtu ambae ntakuwa namuuzia asali kwa bei ya jumla au anae elewa sehem ambayo naweza kufanya biashara hiyo
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi nahitaji lakini sio kiasi kingi (2-5 liters), ni kwa amtumizi ya nyumbani ila kama haijachakachuliwa na kama ni mbichi. Waweza kuni-pm ukaniambia unapopatikana au namba za simu.
     
  3. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hujaeleweka mkuu, weka details za kushawishi na kumwelewesha mteja wako, uko wapi na unapatikanaje? hiyo jumla ikoje yaani maximum and minimum ni ipi? je ni asali ipi nyuki wadogo au wakubwa? bei ikoje??...
     
  4. M

    Mega Watt Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninacho kifanya ni makubaliano kutokana na jinsi mteja anavyo hitaji
    lakini si kwa reja reja kama unavyo hitaji wewe
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu funguka, Unayo kiasi gani, unauza bei gani, ni ya nyuki wadogo au wakubwa, ni mbichi au imepikwa, na wewe unapatikana wapi, weka contact zako ikibidi
     
  6. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wasiliana na Hassan 0786972956
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wachina wamejenga kiwanda kikubwa karibu na Tanita cha kusindika na kufungasha asali wanahitaji asali kwa wingi kutoka kwa wakulima.
     
  8. D

    Dr Maseta Elam MD New Member

    #8
    Aug 9, 2016
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sehem gani hapo tanita
     
Loading...