Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wanunuzi wa asali mbichi kutoka Tabora

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by jinalako, Oct 7, 2011.

  1. j

    jinalako Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam!
    Natafuta wanunuzi wa asali mbichi kutoka tabora.
    Nauza kuanzia lita 20 na kuendelea.
    Tafadhali ni pm kama unahitaji au kama una maoni au msaada wowote.
    Asanteni sana
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei ikoje? Weka hapa.
     
Loading...