Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wakili mzuri

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mizizi, Aug 23, 2011.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi pamoja na familia yangu, tumedhurumiwa ardhi na mwekezaji! Story ilikuwa kama ifuatavyo:
    Mama yetu aikuwa na ardhi iliyoanzia barabarani na kwenda umbali wa mita kama 400 hivi hadi kufikia ufukweni. Mwaka 1995 Mwekezaji kutoka australia alikuja na kufanya makubaliano na mama yetu ya kukodoshana eneo.
    Baada ya muda huyu mzungu ameweka mawe eneo na anadai ni la kwake ameuziwa na serikali. Kwa sasa mama yetu amefariki na alichotuachia ni karatasi za makubaliano ya kukodishana shamba na mwekezaji na sio kuuza.
    Naomba wana jf mnielekeze wakili mkweli na madhubuti ili tupate haki yetu.
    Kwani tulishakwenda mabaraza ya ardhi, kwa mkuu wa wilaya lakini kote tumegonga mwamba, jamaa anatoa rushwa na hakuna haki iliyopatikana
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msaada tafadharini
     
  3. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda Jengo la Ushirika Mnazi mmoja Basement floor utakuta kuna Ofice ya Advocate S.E. Shayo namin atakusaidia! Usitangulize rushwa maana ni mcha Mungu!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    WaPM MsandoAlbert na Pasco
     
  5. B

    Bucad Senior Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda pale amani place jengo lililo opposite na movenpick kuna kampuni mbili kubwa za uwakili. Moja inaitwa crb legal na nyingine hii inamilikiwa na wakili maarufu muhaya anaitwa rwechungura na nyingine inaitwa fb attorneys hii inamilikiwa na muhindi na ina wakili mmoja wa kihaya ambaye pia ni maarufu anaitwa ishengoma lakini pia hapo hapo ipo kampuni nyingine ya uwakili inaitwa exor attorneys ila yenyewe bado ni changa kwa hiyo ndugu chaguo ni lako kwani nina uhakika watakuwa na msaada mkubwa kwako kama ukiwa kweli uko serious!
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni PM nitakusaidia
     
Loading...