Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wafanyakazi wawili wa ndani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Positive, May 1, 2012.

  1. P

    Positive Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Kuna jamaa yangu ameniomba nimtafutie wafanyakazi wa ndani wawili.

    Wa kwanza aweze kuongea kiingereza, atakua na kazi ya kumlea mtoto tu. Ataishi humo humo. Awe mdada, kama ana mtoto ni a plus. Mshahara ni kuanzia Laki moja ya Tanzania net.

    Wa pili awe mdada au mkaka ajue kupika atafanya kazi za ndani kama house boy au house girl. Ataishi humo humo pia. Mshahara ni kuanzia elfu hamsini.

    No middle men. Muombaji aombe mwenyewe. Atume ujumbe wa kusema anatafuta kazi kwenye namba 0659 305556 na atapigiwa.

    Asanteni.
     
  2. P

    Positive Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa waliojitokeza. Nafasi ya mtoto naona ni ngumu kupata.

    Kuna anayemjua hata Nurse professional? mshahara tunaweza juelewana ili mradi Kiingereza hakimpigi chenga
     
  3. d

    debito JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu ushapata mdada wa mtoto
     
  4. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    duh, kazi ya mtoto ni fragile nakushauri kwa hizo details na huo mshaara wa laki atakuwa anamuonea mtoto wa watu kwa shida zetu. Mtoto alie, alishwe , aogeshwe, na kero kibao plus english proficiency . She better thinks twice- (and I am writing from experience). Awe makini aijepata tu mtu kwa tamaa ya hela au shida za hapa na pale
     
  5. P

    Positive Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinyau. Ushauri mzuri
     
  6. P

    Positive Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Debito, hajapatikana. Kapatikana wa ndani tu
     
  7. P

    Positive Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wew huyu jamaa yako hajawahi kuwa na mfanyakazi wa ndani? kama ndiyo lini aliondoka?
     
  9. I

    Ichimuisebu Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama atapata yumkini ni bahiri sana harafu ana roho mbaya.Mi ninao watano siwalipi hivyo Man.
     
  10. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MIMI nampongeza mleta mada, kwani kawa muwazi sana, ni suala la mtu tu kuwa na uhitaji wa kazi..kuna wengine kwa jinsi walivyopigika katika maisha, hiyo ni nafasi yao nzuri sana hivyo mtu awaye yote asidharauliwe kuhusu hili
     
Loading...