Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wachimbaji wa visima vya maji - Dar Mbezi Kimara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by amkawewe, Sep 16, 2012.

  1. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hi,

    Kama kuna mtu anafahamu watu/kampuni ya kuchimba visima vya maji...
    1. Process ikoje? - survey - Bei?
    2. kuchimba - Bei?

    Eneo liko mbezi luis
     
  2. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 739
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Weka nipe namba yako nikuelekeze, nimekupm yangu
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama unajuwa si muelekeze hapa wengi wapate faida, hujui maana ya Jamii?
     
  4. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 739
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ok ni kwamba naijua hiyo kampuni na gharama zao za suryey ni laki 3 but gharama za uchimbaji inategemea na urefu wa kisima
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    savei tuu laki tatu? Je uchimbaji? Very expensive aisee.
     
  6. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Gharama hizi ni za kufanya savei na kutayarisha technical report ambayo ina maelezo ya kumsaidia mchimbaji kujua maji yako umbali gani na kiwango cha maji.

    Gharama za kuchimba kisima inategemea na kampuni uliyowapa kazi, lakini ziko kati ya shilingi 50,000 hadi 80,000 kwa mita moja.

    Gharama hizo ni pamoja na kufunga mabomba chini ya ardhi na kusafisha kisima, kama unataka wafunge pump, utalipia gharama za manunuzi na kufunga.
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    tuwasiliane 0657 145555
     
Loading...