Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wa ubavu

Discussion in 'Love Connect' started by Njaa, Dec 6, 2011.

  1. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hello natafuta msichana may be atakuwa my wife, ila hii itatokana na maridhiano baada ya kuchunguzana kwa muda, mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 31, nina masters ya uhandisi wa maji, kikazi nipo jijini Dar & part time Morogoro. Natufuta mwanamke mwenye umri chini ya wangu, awe na walau degree moja au kazi fulani i.e mwalimu, awe hajazaa wala kutoa mimba, awe mkristu wa dhehebu lolote. Kwa mawasiliano ni PM

    Kama umri wako ni mkubwa zaidi yangu unaweza pia kuni-PM, kama kuna matches fulani baina yetu tunaweza kusonga mbele...
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good luck, nina uhakika utapata...
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    seems uko serious! nakuombea upate!
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri,
    Je Taget yako ni ya JFmembers tu au na wasomaji pia?
    Ungeweka mawasiliano kwa ajili ya wasomaji km email au no za cm.(ni ushauri tu)
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we njaa unataka kurubuni wadada wa jf?
    katume kwenye gazeti namba yako ya cm utapata vicheche mpaka unchanganyikiwe.
     
  6. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Thanks
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Thanks
     
  8. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Vigezo na mashart kuzingatiwa kaka
     
Loading...