Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wa kushirikiana naye raha na shida za dunia.

Discussion in 'Love Connect' started by Nyalotsi, Sep 14, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mwanaume,miaka 28,mkristo na SIKO tayari kubadili dini au kuwa na ndoa ya mseto, ni mrefu, mweupe,siyo mwembamba wala mnene, elimu yangu ni chuo kikuu, nina kazi inayoniwezesha kula na kulala kwa amani. Nahitaji mwanamke mwenye upendo wa kweli, mrefu, mweupe au maji ya kunde, asiwe bonge ila awe anavutia machoni pangu ili kunitamanisha kwake muda wote. Awe na elimu kuanzia form six. Awe mtu mwenye mawazo ya kutafuta na siyo kusubiria single source ya mapato, umri wake usizidi 28, makabila ya wapenda ngoma za kila wiki mtanisamehe kwa kweli. Karibuni kwa pm ili tuweze kuwasiliana. Angalizo: nahitaji MWANAMKE si MSICHANA MKUBWA!!
     
  2. b

    bidada Senior Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh Kaka!! :wacko: Nakutakia mafanikio mema.
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona unaguna bidada? Nashukuru kwa kuniombea
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Makabila gani hayo ya wapenda ngoma, kaka mimi nipo tayari kushirikiana kwenye raha, shida mmmmh
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    dada yangu kuna makabila kila siku wanakesha kwenye mdundiko, segere nk. Mi hao siwawezi. Kuna tabia ambazo hazienezwi kwa watoto lakini kuna taratibu ambazo mtoto kazizoea toka akiwa mdogo, kuacha ni ngumu. By the way unakaribishwa kwani hizo shida utazizoea taratibu. Tutaanzia kwenye raha na kuelekea kwenye shida exponentially, loh!
     
Loading...