Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wa kuliwazana tu.

Discussion in 'Love Connect' started by KAKA A TAIFA, Jul 20, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nina mke yupo masomoni ulaya kwasasa,kurudi kwake bado sana.nipo na afya njema na salama sana .naishi sinza peke yangu,nina miaka 45,mrefu,brown,kilo 105,mimi ni mnywaji pombe kwa starehe.nadhani siwezi kukaa bila mpenzi kwasababu napata shida .najiamini kwamba tutafanya vipimo na kutumia zana siku zote kwani sio kuoana.nahitaji mdada mwenye miaka kati ya 38-50,asiwe mwembamba,awe na kawowo mpaka liwowo,miguu mizuri,nywele napenda sana kwa ufupi awe na umbo la kibantu .elimu sio neno ila awe na kazi kidogo ,kama hana basi nitamtafutia.ukweli sio uwongo na ndio uwazi wenyewe ,hata mke wangu nitamjulisha anipatie ruhusa ,kwanini tudanganyane?
     
  2. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu una mambo weye, Eti kisa mkeo hayupo ndio unatafuta part time? Kweli zama za uwazi hizi.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na Mkeo huko ulaya nimeona naye anatafuta bwana kwa kipindi hichi ambacho upo mbali naye, kumbe ngoma droo duh.
     
  4. M

    Misguided Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilo 105 zote?!
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwenye umri umeua kaka hebu shusha chini kidogo basi tutupe ndoano bana...............:dance:
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    amri ya Mungu inasema USIZINI. PIA MCHUKULIANE MIZIGO KWA UPENDO SO VUMILIA JAMANI
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkaribishe shemeji yako. Mdogo wa Mke wako atakufaa
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Brother, it looks like you want to practice an open marriage! Is it allowed in Tanzania?
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Kama uko Sinza mbona simple?
    Nenda kona bar a.k.a ambiance utawapata wenye sifa x2 ya hizo ulizozitaja.
     
  10. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha uzinzi wewe,Wala usidhani ni sifa kuleta upumbafu wako humu JF. Umri wako ni wa busara lakini weye ni mwanaume ovyooooooooooo.
     
  11. D

    D'angelo Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaniii msimlaumu ameamua kusema ukweli na ndivyo hivyooo so broooo take care brooo nd soon atajitokeza tuuuu
     
  12. m

    mja JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imeandikwa...
    "27"Mmesikia kwamba ilinenwa, ‘Usizini'. 28Lakini mimi nawaambia: kwamba ye yote amtazamaye mwanamke kwa kumtamani, amekwisha kuzini naye moyoni mwake. 29Jicho lako la kuume likikufanya utende dhambi, ling'oe ulitupe mbali. Ni afadhali kwako kupoteza kiungo kimoja cha mwili wako kuliko mwili wako mzima utupwe jehanam."
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yes, wanadamu tumefika njia panda na kikombe cha uovu kimejaa Tanzania.Yaani unatangaza wazi kwamba unatafuta mwanamke wa kuzini naye wale huoni kwamba ni vibaya,aibu,na dhambi mbele za Mungu.Usipotubu itegemee hukumu ya kutisha mbele za Mungu.Nakushauri umgeukie Mungu,utubu ouvu wako huu na mwingine ulio nao ili Mungu akusamehe.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila mtu anaishi apendavyo, naamini jamaa ameshapata PM za kumwaga, kula kitu roho inataka mkuu
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    watu kujifanya watakatifu jamani ila nyuma ya pazia...mmh!Kila la heri mtafutaji. Jf ukisema ukweli jiandae kwa mashushu.
     
  16. loveness love

    loveness love Senior Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko hapa faster usichelewe hata mie nilikua nataka kusema hivyohivyo kwa hiyo twaendana.
     
  17. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ole wako mkeo asiiipate hiyo hoja ni taraka .
     
  18. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    'Hana akili kabisa aziniye na mwanamke'
     
  19. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He?! Kumbe kuna watu wanazini na nani sasa zaidi ya mwanamke?!
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    duh. Kweli duniani kuna mambo. Unasema na mkeo utamweleza????!
    Au nimesoma vibaya mkuu!
     
Loading...