Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta vyumba/chumba cha kuishi - Kinondoni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Jun 14, 2010.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HABARI!

    NAHITAJI CHUMBA AU MASTA, SEBULE NA JIKO MAENEO YA KINONDONI (Kanisani, B, Manyanya, Mkwajuni au Hananasif) kuanzia leo mpaka 15/7.

    Kusiwe na wapangaji zaidi ya mmoja na ikiwezekana niwe peke yangu! NAWEZA KULIPA KODI MPAKA TZS150,000 KWA MWEZI KULINGANA NA UBORA WA NYUMBA NA ENEO-PIA, KUSIWE MBALI NA BARABARA - GARI LIWEZE KUPITA !

    MWENYE KUFAHAMU AU MWENYE NAYO ANI PM AU NIPIGIE KATI YA 6AM-9PM NA 8PM-11PM 0713473166
     
Loading...