Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta viyatu vya Mitarawanda.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Babylon, Feb 2, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mtu anajuwa (anaelewa) dula linalo uza viatu vya mitarawanda hapa jijini Dar naomba anijulishe .asanteni
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Mitarawanda ni nini?
    Na viyatu ndio viatu? Au viyatu ni kitu kingine?
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapo sina la kusema maana sijui!

    BY THE WAY, NASIKIA UNAUZA USED BAJAJ

    NIUZIE MIMI, NATAFUTA BAJAJ YA KUBEBEA MIZIGO YANGU KUPELEKA DUKANI
    UNAYO KWELI? NI PM TUONGEE BEI, lakini iwe nzima na isizidi 2M
    nasubiria
    POWAAAA!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    mi ninavyo ila sina uhakika kama ndio vyenyewe, kwani jina lingine huwa vinaitwaje?
     
  5. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2010
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tuwasiliane mkuu, ninayo iko bomba sana ila nataka niachane na biashara ya bajaj make kila mwendeshaji nayemwajiri anakuwa zurumati, harudishi hesabu. nakutumia namba ya simu kwenye pm
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mitarawanda ni viatu asilia hususan watu wa pwani na hutengezwa kwa mbao Mkuu ,ilikuwa nitowe ufafanuzi zaidi kwani nilipitikiwa kukumbuka kuwa kuna wengi wajawahi kusia au hata kuviona .
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Babylon nenda kwa fundi viatu ukachongeshe! Lazima upeleke size yako ya mguu.

    Kwa wale wasiofahamu mitarawanda ni viatu vya mbao ambavyo vikitumika hapo zamani makusudi kwa kwendea bafuni/******
     
  8. B

    BENE Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa!!!!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    DULA nini?
     
  10. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mbali sana kwani ninakumbuka kwa bibi yangu kwenye mlango wa ****** [nje] ilikuwepo hapo na ilikuwa marufuku kuingia maliwatoni bila mitarawanda.
    Kwa Dar sijui ukaulize kwa toti mtaa wa uhuru na sikukuu kama bado yupo [duka la madawa ya kienyeji la miaka zaidi ya 50]
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    ------na mama kitunguu wa kinondoni,kama bado yupo
     
  12. g

    gunge211 Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viatu hivi unaweza ukavipata Tanga ( bara bara ya kumi ) karibu na msikiti wa ijumaa
    mara ya mwisho pale Dar niliviona karibu na mtaa wa Aggrey lakini siku ni nyingi sana

    jaribu kupata mtu wa Tanga ataweza kukutafutia (ni viatu vya mbao tupu na vinatumika kwendea ****** tu !
     
Loading...