Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta Vits

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yo Yo, Jan 7, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mwenye vits tuwasiliane nina mil3 tu......
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mkuu ndogo hiyo, ongeza!!!
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mm nataka 4.5 ni mpya imetumika kama miezi 4
     
  4. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani umeipoteza?? hiyo mil.3 ni zawadi kwa atakayeipata au?
    ongeza pesa halafu ingia hapa www.tradecarview.com upate bei na hapa www.gariyangu.com upate maelezo kamili jinsi ya kukufikia.
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yo Yo ndo kusema hii ni power ya Mnunuzi?

    Dah. Vitz ya Million3.
    Unataka iliyopata ajali?
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Simama hapo barabarani utaziona kibao zinapita, chukua moja bure nimekupa.
    Ukiona gari imeandikwa vitz halafu ina plate number ya njano, ujue ni ya kwangu.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Anti nikupigie simu ya biashara?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unauza bei cheee
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh uncle buji khaaaaa
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vitz zimekuwa deal hapa mujini

    huwez pata kwa hiyo bei
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeh ndo hivyo
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp nikutafute mama?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uzuri zinanusa wese na foleni za town we unakula mufindi
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    gx100 kwa sasa ukikomaa unaitoa zenji kwa hadi 9m,

    lakin vitz haina negotiation chini ya 6m
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aisee zile makitu kwa mufindi wacha kabisa......!sehemu yoyote inayopita bajaji kinapita tu.....!

    ahsanteni sana wajapani
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha Carina Ti my road je haioni ndani?

    Nasikia hata masafa marefu unaenda kuna jamaa alitoka TA alitumia saa 4 tu yupo Dar
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu carina-Ti ukiwa na 6.5m unaipata....lakini vitz huwez pata chini ya 6m.....!halaf wese sasa.....ukiweka la buku tano jua linazama hivi hivi.

    na kinachapa mwendo masafa vile vile....!eisii kama upo lupembe.

    ahsanteni sana wajapani.....!kitu cc 970 CHA HALI YA MTU.

    yoyo hiyo 3m nenda kaitumie jolly,hupati vitz
     
  18. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vitz lakini si zina matatizo sana kwenye mfumo wake wa electronics au?

    Teamo vp hiyo mbege hapo kwenye picha yako? Bado ipo meku?
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aisee mi ninaona watu wanachapa nazo maisha tu.....!

    kuna vitz zina miaka hapa zimeshakata miaka mitatu na zaidi,watu wamepaki makruza yao

    asee meku karibu KILAJI...!aafu mwambie wiselady asinifanyie hivyo
     
  20. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ahhaaa wiselady kakufanyaje tena mkuu..nitamfikishia ujumbe lakini...kumbe bado haujakamilisha hiyo project eh .....angalia usifilisike mkuu!
     
Loading...