Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta vioo aina ya 'louvers' za madirisha ya nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mubii, Feb 23, 2012.

  1. M

    Mubii Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafahamu kwamba aina hii ya vioo sio fashion lakini nyumba ninayoisha inavyo. Nafanya ka-ukarabati wa nyumba, wapi zinapatikana hapa Dar na bei?
     
  2. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kariakoo zinapatikana
     
Loading...