Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta video camera-mtumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtembezi, Nov 25, 2010.

  1. M

    Mtembezi Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapwa zangu wa zanzibar na mahali pengine tz mimi mjomba wenu natafuta video camera mtumba aina ya sonny 3ccd pd170 pamoja na accessories zake.natanguliza shukrani!
     
  2. p

    pacificamarine Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuandikie: pacificamarine@yahoo.com ili tuongee namna ya hii camera kukufikia itatumwa kwako toka Texas , USA

    SONY DSR-PD170 PRO 3CCD LOW HOURS ! GREAT CONDITION
    WITH SONY WIDE ANGLE. VIDEO LIGHT.TRIPOD
    Item condition:
    Used

    Price:
    US $1,799.00



     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    MTEMBEZI Ungesema unashilingi ngapi na unataka tanzania tu na Zanzibar waweza pata nje ya Dar .....hivyo ingekuwa bora kusema wewe umeandaa bei gani ili tukutafutie ndg yetu!
     
  4. g

    goodbeatus Member

    #4
    Apr 8, 2014
    Joined: Apr 7, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulipata video camera
     
Loading...