Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta uwanja wa kukodi kwa miaka 2

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by dr. gracemary, Jul 15, 2011.

  1. d

    dr. gracemary Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta eneo la kukodi kwa mkataba wa miaka 2 au miaka 3. Liwe ama barabara ya morogoro road kati ya kimara hadi ubungo, ama segerea hadi tabata relini. Mwenye eneo awasiliane nami gracemary_john@yahoo.com Eneo liwe na ukubwa wa kutosha angalau 30x30 au kubwa zaidi ya hiyo
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unataka kulifanyia nini tupe data tuelewe kama ni kanisa itakua noma kwa sababu nasikia watu wakichukua eneo lako wakafungua kanisa imekula kwako manake kuhama inakuaga mbinde
     
Loading...