Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta URAIA wa Botswana, Ghana , US , Uswisi au Australia (OCT 31)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Moseley, Oct 10, 2010.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari ndugu zangu!

    Napenda kuweka wazi kuwa sina haja ya kuendelea kuitwa Mtanzania kama chama tawala cha sasa kitaendelea kushika hatam oct 31..

    Kwa maana hiyo, sina haja ya kujivunia kuwa mie ni mtanzania, wakati mambo yanakwenda hovyo..

    Sababu:

    1. Chama tawala kinatumia ujinga wa watanzania kama mtaj wa kutawala milele..

    2. Chama hicho hicho hakifanyi juhudi ya kuwapa elimu watu wake kwa maana wanatambua fika kuwa wananchi wakipata elimu hawatakubali kutawaliwa HOVYO na chama hicho..

    3. Chama hicho hicho kinamiliki jeshi, mahakama na kimekuwa kikiendelea kuwa na wabunge wengi ambao wapo pale kwa matumbo yao....

    4. Chama hicho hicho kinamiliki rasilmali nyingi kuliko vyama vingine, kiasi kwamba hakuna ushindani sawa wa kisiasa, kwa maana hiyo hakuna Demokrasia ya kweli... Kwa hili nachelea kutoa lawama kwa baba wa taifa ya kwamba kwa nini HAKUIPASUA CCM kabla hajaondoka



    Tulitegemea kulikoa taifa kwa nguvu ya umma, Ila hatujaweza kuwaelimisha watu kiasi cha kutosha kutokana na rasilimali chache zilizopo kwa wanaharakati na nyingi kuegemea upande wa chama tawala ambacho hakitaki elimu ipatikane kwa wananchi.. Maana wananchi wakiwa na elimu, utawala huo utakufa...

    Kutokana na maneno hayo natangaza rasmi kuanzia tarehe 31 oct, nisiitwe mtanzania kwa maana sina cha kujivunia..

    Na kwa maana hiyo naomba watu wanaoweza kunisaidia kupata uraia wa Botswana, Ghana , US , Uswisi au Australia wanisaidie.. Hata kama huko nako kutakuwa na matatizo, naamini sio kama ya hapa kwetu nyumbani

    Shukrani
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kuna siku nilikuwa Malawi ilibidi niwe mpole pale nilipokutana na watu ambao wandhani Tz hatuna viongozi.Nilikuwa golf club pale Mzuzu yaani watu waliichambua Tz na uozo wake mpaka nkawa mdogo.
    Mwaya all the best
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    All the best mkuu
    Mi mwenyewe nimechoka kweli
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mimi pia thithiem ikichakacha matokeo nahamia soth africa
     
  5. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta mke uowe wa nchi hizo tajwa unalamba uraia!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kuhama/kukimbia nchi kwani CCM hawashindi..
     
  7. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The Following User Says Thank You to Katavi For This Useful Post:

    Muadilifu (Today) ​
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya kukimbia wala kukata tamaa safari ni ndefu lakini tutafika,uwe na moyo mkuu, ujasiri,ushujaa na uhodari.
    Maana nchi hii ndio aliyokupa Muumba wako uitawale na kuimiliki.

    Siku yakuondoka Wafilisti na mkuu wao(goliatre) kukatwa kichwa na Daudi ipo, hata kama sio 31 oct, si unajua Farao lazima aone ishara na maajabu mengi ndipo awaachie wana wa Watanzania?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Subutuu! Nani kakwambia CCM itashinda?
     
  10. dazenp

    dazenp Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupeni kura zenu CHADEMA then mujiandae kwenda maana mimi nipo sana mpaka kielewekeee haiwezekani wachakachua mpaka pumba lohhh
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hapo oct31 patakuwa padogo sana mwaka huu
    hatudanganyiki
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Badala ya kukimbia nchi, kuwa tayari kuutoa uhai wako kwa ajili ya ukombozi wa nchi yako..
     
  13. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    sasa ukikimbia nchi unamuachia nani jukumu la
    kuikomboa nchi?
     
Loading...