Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta "Uongozi wetu na hatima ya TZ" by J.K. Nyerere

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Game Theory, Sep 8, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mtu anacho hiki kitabu? kama ancho anaweza kutuwekea humu?
     
  2. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bwana hicho kitabu kipo lakini katika paper back ni vigumu kukipata katika soft copy,hata hivyo nimewahi kujaribu kupata nakala japo 2 au 3 waterstones na amazon,wote walipokea oda ila wanadai hakimo kwenye stock wanawasiliana na mchapishaji kama wanaweza kupata basi watawasiliana nami ili kudeliver.Ila kwenye maktaba mf.udsm kipo,hata hivyo zinazopatikana sana ni nukuu muhimu tu,hawa bwana CCM hawakupenda kabisa kisambae.Anyway natumaini tutakipata tu.
     
  3. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Zilifanyika jitihada za makusudi kitabu hiki kisisambae sana, katika hali ya sasa tunapopambana na 'manyan'gau, itakuwa nukuu ya maana sana kuwauliza nia yao hasa ni ipi kwa nchi yetu na kizazi kijacho?
     
  5. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongozi Wetu na Hatima ya Tanzania... Ngoja tujaribu fanya makusudi ya kuscan na kupata PDF document... ni hatua ngumu lakini nadhani soft copy itapatikana kwa urahisi zaidi likifanyika hilo.
     
  6. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh, Sasa GT unataka kufukua yaliyokwisha fukiwa, mi simo!
     
  7. s

    suzyo Member

    #7
    Sep 9, 2008
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subiri siku ya nyerere nakumbuka udsm huwa wanauza hicho kitabu
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    UTAKATA MZIZI WA FITNA ukiwepa PDF version ya hicho kitabu
     
  9. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiki kitabu mie nimeletewa hard copy yake leo,kwa hiyo najitahidi kama nikipata muda niweze kuscan kina kurasa 91 lakini ni version ya kiingereza,japo ile ya kiswahili ndio original.Nimekipata huko Africa Book Centre nilikokupa ile link mata ya mwisho niipotoa maoni humu.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunakisubiri kwa hamu
     
  11. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikija kiwe kwenye jukwaa kubwa!
     
Loading...