Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tx kutoka iringa au dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Dec 6, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sikuhizi, hawa matx wandani wamekuwa taabu sana kupatikana.

    Ugumu wakupatikana kwao nikama biashara ya kumtafuta mchumba.

    Naomba nisaidiwe kupata house girl aliyetulia... Nielekezwe tu mie ntafuata
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda buguruni kwa mnyamani
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mnyamani sehemu gani na kwa nani?
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Nenda huko huko Iringa na Dodoma utawapata
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    watu wote wanafanya hivyo? Naanzia wapi jamani,
    mhh na gharama za kusafiri itakuwa kubwa mno naomba kama kuna mtu anaweza saidia
    kwa gharama nafuu kidogo
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa mmoja najishughulisha na kuimport na kudistribute hawa ma tx kutoka iringa , ngoja nitafute namaba yake ntakulet u know
     
  7. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unazijua vizuri sheria za nchi ,nitafute nikupe ili ujue haki na wajibu wako kwa hao ma tx ,kama unavyowaita ,kama vipi mtafute ndugu yao
     
  8. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    weka tangazo la kazi likiwa na sifa utakazo na na kiasi cha mshahara, usisahau kuweka na nssf/ppf
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndivyo ilivo cku hizi labda ndio maana sipati. Mie tx awe na umri juu ya miaka 18 na awe anajua kusoma na kuandika na awe na maadili ya kiafrica, nalipa 50, 000.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nisaidie hizo sheria maana niko njia panda. Nawahesh sana ndio maana na waita hivyo, kwani hao wananafasi kubwa katika familia ili vitu vingine viende vizuri. Bila hawa ma expatriate maisha ndani ya nyumaba huwa yanakuwa magumu hasa ukiwa na watoto wadogo na nimfanya kazi.
     
Loading...