Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tractor marsey furgeson hp80

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Upanga, May 10, 2011.

  1. U

    Upanga Senior Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau natafuta Tractor aina ya Marsey Furgeson ya Horse Power80 iwe brand New.
    Nikipata bei pamoja na Jembe lake nitashukuru sana kwa wale wa UINGEREZA wanaweza nipa Bei hadi kufika hapa TZ au ya Kununulia tuu pale pale.
    Natanguliza shukurani zangu kwa kusema KILIMO KWANZA na KILIMO KAZI
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda Old Trafford
     
  3. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na namba hii 0713344230 au 0784319045 Mr Adson mwambie umeelekezwa na Mafie
     
  4. U

    Upanga Senior Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeongea naye Mr.Adson amenieleza na kunipa msaada locally!nitafanyia kazi lakini nikipata bei za Uingereza najuwa hata gharama hazitakuwa kubwa kihivyo.
     
  5. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Umejaribu wizara ya kilimo wakusaide....kilimo kwanza maana yake nini?
     
  6. U

    Upanga Senior Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wizara ya Kilimo hawauzi matrekta na KILIMO KWANZA ni Slogan inayoonyesha kumjali mkulima kwa kummuongezea uwezo wa kuzalisha kwa kutumia mbolea na machinery pamoja na umwagiliaji.
    Inshort ni kauli ya kusukuma KILIMO MBELE ZAIDI
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    sasa na wewe ndio jibu gani hili.... au unataka upewe ban ili kukidhi haja ya hilo jina lako!.. SIO sifa wala ushujaa ni upumba****u
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa hapa utaki mpaka uingereza?
     
  9. U

    Upanga Senior Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana Bei za hapa kwetu ni za ajabu sana yaani mtu anataka kupata faida hata hao wenye kiwanda hawapati hiyo hela
     
  10. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wasiliana na Export Showroom Tanzania Ltd. Hii kampuni ndani yake kuna watanzania na waingereza. Hapa Tz imeshingiza Brand New Tractors
    zaidi ya ishirini. Ofisi zao hapa Dar zipo katika jengo la kitegauchumi ghorofa ya 8. Kwa maelezo zaidi tuwasiliane kupitia simu hii 0784225000
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    nitumie no yako ya simu kwenye pm tufanye kazi
     
  12. U

    Upanga Senior Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ritz nimekutumia number kwa ku-PM
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  14. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  15. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Asanteni.

    Na mimi nimewaandikia.

    Nanunua Tractor niende Wilaya ya Kilindi kule Tanga na kilombero, Morogoro.
     
  16. U

    Upanga Senior Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani nimewaandikia na kuwapigia simu tayari!
     
  17. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Suma JKT wamemwaga trekta ila uimara wake sijui.. cheki pale mwenge
     
  18. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukihitaji Matractor aina ya Massey Fergusson 590 au aina nyingine kutoka Uingereza, yenye hali nzuri na kwa bei nafuu nipigie au tuma sms kwenda 0757420211. Yapo Dar es Salaam....iwapo upo mikoani msaada wa kuyafikisha ulipo (baada ya manunuzi) unapatikana.

    Wenu Mtiifu.

    Phares.
     
  19. m

    muvimba Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kaka usipate shida kama kweli unahitaji tractor tembelea tovuti hii hapa. www.Howard and sons.co.uk wanauza tractor hao toka UK na tractor zao ni renovated ziko sawa au mtafute bwana mmoja kwa number hii 0784 939254 muda Mrefu amekuwa anatumia tractor na ni mtahalamu sana kwenye farm machinery atakusaidia
     
Loading...