Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta TOYOTA Premio

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ARV, Sep 20, 2011.

  1. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa anayeuza Toyota Premio 1800cc, iliyo katika hali nzuri.Bei isizidi 7M.
     
  2. B

    Bob Nash Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nnayo mpya kabisa, ina motor vehicle, insurance, kilometer haijazidi 70,000 na sio D.4 ofcoz, bei 9m, kama vipi nipm tuongee business
     
  3. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ipo 8.5 m. kama vp ni pm.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Dah Hata Mie Nahitaji iwe Fresh kabisa na ya Mwaka 2004 vizuri iwe haijatumika.. I mean haiachiwa Mababuri ya kibongo Offer yangu hadi kumi na mbili nitatoa
     
  5. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sasa kama una kumi na mbili si uende showroom kabisa kuna haja tena ya kutangaza hapa!

     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ipo bei 11 point 5 M
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi pia ninayo....!engine vvti.km 45000.

    bei ni 10m
     
  8. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hivi wachangiaji huwa mnaelewa tangazo.
     
  9. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu zinapatikana lakini zipo zanzibar mpya hazijatembea hapa tz, bei 9.5m nikikuletea mpaka hapa full duty paid with number plates! Ni pm kama uko-interested weka na specification zako
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwa nini??
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kama unajibu basi hata ungemkote mtu unayemjibu, hebu angalia mtu amesema anataka premio isizidi 7ml muanzisha thread. Baadae amekuja raiswapemba amekata ofa yake humu ndani hivyo imekuwa biashara juu ya bishara. Hivyo ni sawa kabisa mtu kuweka angalizo hilo. Halafu jamaa anasema anataka bei isizidi 7m lakini wote wameshuti mpaka 12ml, ok hilo halina shida mimi tu nampa ushauri mtoa mada kama ifuatavyo; 1. Kwa bei aliyonayo ategemee premio ya mwaka 1996 - 2000 tena apate bahati muuzaji awe ameitunza. Angalizo, epuka engine ya D4 haifai hata kwa dawa na wala usilaghaiwe na watu kuwa ni mtazamo hasi tu juu ya engine hiyo lakini ni nzuri utajikuta unaingia choo tofauti na jinsia yako. 2.Kama unaweza premio new model ikiwa ni VVTi technology hata kama ni 2000cc chukua haina shida katika ulaji wa mafuta. 3. Mwisho weka wazi kama unataka AT au MT ili watu wakiingia shambani wanakuja na majibu yanayolingana lingana na maombj yako. Kila la kheri katika safari yako ya kutembea huku umekaa.
     
Loading...