Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Toyota Landcruiser Pickup

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masikini_Jeuri, Mar 3, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Zinahitajika pickup mbili Toyota Landcruiser; zenye engine ya 1HZ au 1KZ. Ziwe katika hali nzuri Bei at most 18m Tshs.
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Bila shaka utapata, kuna dalali hapa JF anaitwa Mhe. Kitomai, huwa ni muuzaji maarufu wa magari online, hasa JF.
    Sasa hivi anakuja!

    All the best!
     
  3. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa yuko vizuri kuhakikisha mtwangie kwenye no.0717114409. hii ni No. ya kazi so sioni ubaya kuanika hapa.
     
  4. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka USED au Brand New na hiyo bei ni FOB au CIF to Dar port
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    used; brand new siwezi ziwepo hapa nchini ! na ikiwezekana kusiwepo mizengwe ya duties; lakaini hata zenye duties tuongee bei.

    Asanteni wadau.
     
Loading...