Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Toyot Hiace super roof!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KakaKiiza, Nov 1, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wadau mimi natafuta Minbus Toyota HIACE iliyotumika lakini ambayo ipo katika ali nzurikwa vigezo hivi:-

    • Air con
    • Body isiwe imegongwa vya kutisha!
    • Super roof
    • Engine iwe nzuri siyo imefanyiwa overhaul mpaka size ya mwisho 75 size.
    • 2L,3L na ofa yangu ni Tshs, 10,000,000/
    Mwenye nayo anipm kwa mawasiliano zaidi!

    Asanteni Sana
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Mi ninayo,
    Muone Meneja wangu 0655 03 77 77
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nitakupigia mkuu!!
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa ofa hiyo utapata dungu kimeo! ni angalizo tu mkuu
     
  5. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jiandae ununue hiace nzuri kwa bei hiyo ata Dubai hupati
     
  6. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jua unataka ipi manual au auto,disel au petrol,maana hiyo ndivyo vikubwa vinvyoangaliwa wakati aw manunuzi,hiace dungu safi Kabisa ya Mwaka 2002 manual disel,5l engine ni dola 8500 bado hujaituma toka Dubai +ushuru,kwa ushauri zaidi SMS +971504374387...aksante
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    eti magari ya Dubai ni "3 in one" ?
     
  8. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unavyosema 3 in one sijakuelewa vizuri...Dubai hawatengenezi magari ni yaleyale ya Japan ila yanaletwa Hapa kuuzwa na yanaingizwa Hapa bila ushuru ndio maana bei Yake si Kubwa sana
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Dubai wanaagiza magari chakavu kutoka Japan .... wanayachambua 1. engine 2. chassis 3. body ..... na kuyaunganisha upya then wanayauza kama re-conditioned cars

    umeelewa?
     
  10. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Si wote wanaofanya hivyo kuna showroom wanaochambua ni Sharjah sio dubai....asilimia Kubwa ya Dubai ni gari za moja kwa moja ila Kama unataka cheap utachambuliwa,ata uk utaratibu unaosema upo,ata Japan kwenyewe hasa wanaouza magari online wanaofanya hivyo...ndio maana huwa sipendi nunua gari online,
     
  11. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sababu Kubwa ya kuyatenganisha ni kuweka ushuru uwe chini...maana utaingiza Kama spares na sio gari,ata showroom za dar watu ufanya hivyo..lakini Dubai uingiza bila ushuru sasa siku hi wanakwepa nini...aksante mdizi kwa mchango wako,
     
Loading...