Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tiba mbadala (herbal) ya prostrate

Discussion in 'JF Doctor' started by KALABASH, Aug 6, 2011.

  1. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    natafuta tiba mbadala au dawa asilia iliyotafitiwa ya BHP kwa mtu yuko kijijini. Kwa sasa hivi anatumia urimax lakini zinakuwa nzito kwake. Nimeona ndugu moja akielezea dawa fulani katika kipindi cha NANE NANE lakini sikumpata sawasawa.
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    best wishes.
     
  3. K

    Karry JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    check na wamasai
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hujaeleweka...dawa kutibu BPH (kuzuia isiendelee kuvimba? iliyovimba inywee? au kinga inazuia isivimbe kabisa?). Sijawahi kuisikia hiyo dawa ya asili. mpeleke tu ndugu yako hospitali wamchunguze, kama atahitaji upasuaji basi msaidie afanyiwe, msisubiri mpaka siku mkojo umebana muanze kukimbizana. Huwa wanateseka kweli, nishaona watu wazima weengi sana waliobanwa wanalia kama watoto, na wengi wao waliniamkia (ha ha haa) baada ya kuwasaidia kuwekwa mpira wakati mi sikuwa hata na nusu ya umri wao!
     
  5. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukienda pale Ocean Road mtafute Dr. Luande. Alikuwa anafanya tafiti za dawa hizo. Au nenda pale NIMRI muulizie Malebo, anajua dawa zilizotafitiwa zote. Kuanzia za kuongeza nguvu za kiume (safi sana) mpaka za pumu.
     
  6. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Riwa. asante. Nilifuatilia comments kuhusu thread yangu kwa wiki moja hukuonekana nikaacha kabisa kufuatilia. Huyu amekwisha kuwa diagnised na BPH. Kinachotakiwa ni kuzuia isiendelee kuvimba na inywee. Nilimpelekea urima Urimax tablets ni kali kwake. Wanaseme herbal therapy ni bora zaidi. Una ushauri gani?
     
Loading...