Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta thread ya January Makamba kuhusu Katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Nikupateje, Jan 2, 2011.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Kuna thread moja tuliletewa humu inahusu maoni ya Januuary Makamba aliyotoa kwenye facebook moja akiponda kuwa hakuna haja ya mabadiliko ya Katiba.

    Sasa juzi Kikwete katoa hutoba kuhusu kuunda Tume ya Katiba January huyohuyo anakuwa wa kwanza kumsifia Kikwete na kumponda John Mnyika kwa hatua yake ya kupeleka hoja hiyo bungeni.

    Nime-search thread hiyo sikuipata na sijui kwa nini siipati.

    Anayeweza kutupatia thread ile itatusaidia kupima kauli hizi mbilimbili za hawa watu. Nakumbuka Mwanakijiji alifanya hivyohivyo siku Anne Makinda alipotamka hajui nini maana ya neno fisadi ambapo ilifukuliwa thread ya mwaka 2008 ambapo Anne Makinda alionyesha kuuchukia ufisadi.

    Saidia wakuu..
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu nenda kwenye jukwaa la siasa nimeshakuwekea thead ya JM...ok
     
Loading...