Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Tenda ya Kutengeneza Website

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tinya, Aug 18, 2011.

  1. t

    tinya Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wapendwa, mbele yenu ni dada mjasiriamali na mtanzania,
    Natafuta tenda kutengeneza website.
    Natumia asp, phpmysql na xml.
    Naweza kutengeneza database driven website, kama forum, newsboards, chatboard nk.
    Kama kuna yeyoye anayehitaji please
    Pia ni mzuri kwenye kutengeneza database.

    email yangu ni perfectcommunications@rocketmail.com.

    Asanteni
     
  2. K

    Kizzy Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu yangu naona ungetupatia link ya website yako na sio e-mail through third part (yahoo e-mail address)
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwanini usifikirie kujiajiri , uwe na kampuni yako na utengeneze portals zako ambazo unaweza kuziuza ? Naomba kuona baadhi ya tovuti ulizotengeneza au miradi inayofanana na hiyo uliyowahi kufanya
     
  4. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwani kutafuta tenda sio kujiajiri? au ameomba ajira kazini ama sijaelewa.Kwa uelewa wangu naelewa jamaa anakufanyia kazi kwa kumpa tenda sio kumhajiri na kuwa bosi wake.Anaweza kufanyia sehemu yake ndo maana ya Tenda.Kwa hiyo ndo kujiajiri hivyo,otherwise ushauri wako ni mzuri.
     
  5. geprony

    geprony Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nafikiri itakuwa best kama dada yangu utatengeneze website yako (kama bado) na kuwa na sample sites kama mbili tatu ili watu waone creativity yako, kuna free web hosting kibao tu just google, web designning is not all about coding its about how well you can present your ideas, watu tukitembelea basi tutakupatia/kutafutia tenda. vinginevyo nimefurahiswa na moyo wako wa kujiajiri don't give up, mungu atakusaidia.
     
  6. t

    tinya Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante, zipo lakini sikizihost, nashukuru kwa ushauri wako ntautendea kazi.
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hongera dada kazana ujiajiri.
     
  8. t

    tinya Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hongera dada .. unachotakiwa onyesha kazi ambazo umeshafanya au umeshafanya na watu gani tuone inakuwa rahisi hata kukupa kazi hizo
     
  10. m

    mbeshere Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko wapi ni PM nina kazi nikupe
     
  11. t

    tinya Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Niko Dar, Maeneo ya Kurasini but ukinielekeza ofisini kwako naweza kuja
     
  12. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ni Pm kuna deal nataka nikupe, i hope u are serious.
     
  13. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nakupongeza sana we Mdada!Nawashangaa wanaosema Ujiari!Kitendo kutafuta kazi ya Tenda ndio kujiari kwenyewe!
    Mie Mwa-mkweche naungana na wale wanaosema Uoneshage na kazi zako afu pia Uwage na Kablogu kako pia!
     
  14. A

    ABEL DON Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakupongeza we dada kwa kujiajiri.Big up.
     
  15. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We mkali.
     
Loading...