Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta temporary job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Nicko, Jun 20, 2010.

  1. N

    Nicko Member

    #1
    Jun 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wana JF,Mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza pale mzumbe university nachukua degree ya accountng and finance(BAF),natafuta kazi yoyote ambayo nitakuwa nafanya na wakati huo huo naendelea na masomo yangu pale chuoni.Kama kuna mtu anaweza kunisaidia tuwasiliane kwenye namba 0789398738
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu kwanini usitafute sehemu ya Kufanya kazi za kujitolea naona hii ni rahisi zaidi tena utaweza kupata uzoefu zaidi
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    umepona kile kitu?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kitu gani mkuu?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    alikuwa na tatizo la kile kitu...nenda kule jf doc utamkuta....hujambo lakini wewe?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!niko poa mama!.........
    mkuu hivi hapa tanzania kuna nini?nimeganda airport over four hours kwa ka-trip ka mwanza tuu!wameniharibia bajeti maanake naagiza raundi tu hapa
     
  7. N

    Nicko Member

    #7
    Jun 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ha ha ha..i read somewhere kuwa a normal male anakaa for abouts 10-20minutes until he is on again,kumbe i was Exageratng! Siumwi wala nn,thanks for ya concern lakn preta
     
  8. N

    Nicko Member

    #8
    Jun 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanx Shy,nitafatilia suala hilo.
     
Loading...