Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta temporary job hata kwa kujitolea

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by IrDA, Oct 21, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    post deleted
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hata hujafaulu umeanza mbwembwe hvo?
     
  3. jipitishe

    jipitishe Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bana.
     
  4. lujon

    lujon Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mbn mnamkatsha tamaa dogo,mi naona huu mda ukiwa unasubir matokeo ungesoma coz mbalimbl kujiweka sawa na A level.kaz zpo soma kwnza.
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa huo uwezo mkubwa umeujua vipi? piga kozi fupifupi kwa manufaa yako mbele uendeko kuna mengi usiyoyajua, japo unadai una uwezo mkubwa.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kumbe ndo mana upo JF una uwezo mkubwa kwenyeeeeeeeeeeeeee???????????
     
  7. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuh form four....watu wana masters hata izo tempo hawana..............piga kitabu dogolasi
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Zipo za kufagia barabara na kupanda miti unaweza kujitolea
    ukibahatika utapata zawadi ya kuwa mwanamazingira bora
    tena unaweza kupata bahati ya kupeana mkono na mkuu
    wa kaya!
     
  9. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo soma wewe!ukianza kukamata pesa hutasoma pesa ni tamu kuliko unavyofikiria
     
  10. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kama kweli una uwezo mkubwa nenda iyo shule ulomaliza form 4 lazima wakupokee
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dogo kama unasubiri matokeo wasaidie wazazi kazi za hapo nyumbani, huku ukisubiri kuendelea na masomo ila kama ndio unatafuta kazi ili upate pesa za kuhonga utaishia kubaya....soma dogo.
     
  12. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe wa wapi wewe mtu wngu!.mbona auko updated?siku hizi watu wakimaliza skul wakiwa wanasubiria matokeo wanatafuta tempo ili waepuke vishawishi vya mtaani.na hata hivyo amesema hata ya kujitolea yuko poa sasa wewe unasema anatafuta ili aonge unamaana gani?
     
  13. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Bro kama huamini nenda kwenye technology and gadgets in this site uone mambo yangu...inshort nina kipaji cha hizo sekta.
    Miaka ijayo nikishamaliza degree nikaanza kutafuta kazi,itaonyesha nini kwenye cv yangu kama sio uzoefu huu.Acheni majungu wabongo tuendelee
     
  14. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    sijasema nahitaji pesa..nahisi hujasoma vizuri post yangu nimesema kujitolea elewa
     
  15. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    sikujua hata watu wazima huwa wanaongea pumba,sijui ananifundisha nini huyu wakuu
     
  16. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Sijui ananifundisha nini huyu wakuu..sikujua hata watu wazima wanaongea pumba
     
  17. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Bro kama huamini nenda kwenye technology and gadgets in this site uone mambo yangu...inshort nina kipaji cha hizo sekta.
    Miaka ijayo nikishamaliza degree nikaanza kutafuta kazi,itaonyesha nini kwenye cv yangu kama sio uzoefu huu.Acheni majungu wabongo tuendelee
     
  18. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wana walimu wa kutosha hivyo siwezi kupata nafasi
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Dogo, Jitolee kupanda miti tatizo lenu wabongo mnataka viti vya
    kuzunguka tu. Yuko Mzee mmoja anaishi Tabata, Shuka pale Jiandae
    kituo kilichopo karibu na Kimanga mwisho, Mtaa wake unaitwa mtaa
    wa mazingira, miti na usafi utakaouona hapo mtaani ni Juhudi zake
    binafsi ni msomi na kaishi uingereza zaidi ya miaka kumi. Si unaomba ushauri
    halafu ukishauriwa unalalamika!
     
  20. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    form four unataka ualimu wa physics na chemistry kwa uwezo mkubwa, acha masihala wewe!
    ungeniambia sayansi au sayansi kimu kule primary halafu ukajiita una uwezo mkubwa, sawa.
    hivi ujajiuliza kwa nini haukuti form four leavers kwenye sekondari yoyoye serious wakifundisha?
    punguza papara dogo tafuta kazi itakayolingana na sifa na vigezo vyako, hata kama bure unless iwe unauthorized institution.
    Afterall, what do you need for? Ikiwa physics na chemistry za A-level zina uhusiano mdogo sana zile za o-level.
    ktk topics zote 4 za chemistry A-level utakutana na organic na inorganic kidogo toka chemistry ya o-level vingine vyote vipya na muda hautoshi so wajanja kipindi hiki wanaanza mdogomdogo tution ya hiyo mambo kma unataka ufanye mambo A-level.
     
Loading...