Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tempo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hiljacs, Jul 1, 2010.

  1. h

    hiljacs New Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi,

    Mimi ni kijana wa Kitanzania(21) nasoma India
    nimemaliza mwaka wa kwanza na nimerudi Tanzania.
    Nitakuwepo mpaka mwisho wa mwezi wa nane
    natafuta tempo work yoyote najua Computer na
    kingereza na kiswahili vizuri sana .
    Pia nasoma Bachelor of Business Management .
    so naweza pia kufanya kazi za biashara vizuri zaidi ,data entry na zingine .
    naomba mnisaidie if possible.
     
  2. h

    hiljacs New Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...