Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tempo wanajf.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Azan Baraka, Jun 29, 2012.

  1. A

    Azan Baraka Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi nimemaliza f6 2012. . .Nimepiga pcm,naishi morogoro,nasubr kuingia chuo so huu muda wa katkat nataka nijishkize popote,yoyote anayeweza kunisaidia tafadhali.
     
Loading...