Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tempo kwa muda wa mwezi mmoja!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jepro, Oct 31, 2011.

  1. jepro

    jepro Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ninaelewa computer vizuri,ninaufahamu ktk database,computer maintanance and assembling na pia naweza kufundisha phyisics and chemistry!! na pia naweza kufanya biashara yeyote ile!!wadau mwenye mchongo anistue o714133166 au email edwinjepro@yahoo.com pamoja sana wadau wote wa JF..
     
  2. G

    Grey87 Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuelewa cyo ishu watu huwa hawaajiriw kwa kuelewa cv ndo inatakiwa,ar u compitent enought kijana?vyeti unavyo au unaelewa 2?una lev gan ya eductn?
     
  3. jepro

    jepro Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sikiliza broo me nimeomba tempo bado nipo chuo nasoma its just nafanya kazi kwa kipindi ambacho nipo likizo and then tukifungua kama kawaida anrudi chuo na pia ishu ya cv ni kuwa me nipo mwaka wa tatu chuoni
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa mbona vyuo vimeisha funguliwa?
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio hapo anapotuchanganya,unasoma chuo gani ambacho hamjafungua bado?
     
  6. e

    emmu Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ushauri wangu kwako kama kweli unasoma na uko mwaka wa 3 basi weka akili yako kwenye masomo ili ukihitimu ndo uanze michakato ya kutafuta kazi. Kwasasa utachanganya mambo mkuu yaaani shule kwanza fedha badae.
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tempo mwezi mmoja anayekupa hiyo kazi atakuwa hajakufaidi "you will not create any value to shareholders" miezi mitatu sawa maana mwezi wa kwanza ni wa kujifunza unachopaswa kufanya (hapa wewe ndiye unayefaidi) miezi miwili ni kumwongezea mwenye shughuli utajiri (business goal)
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Me natafuta tempo az nimecmamishwa udom toka mwez wa 6 n wana2zngua. Ka ukipata kwny nafas nying nchek via0714883861
     
  9. G

    Grey87 Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah!kwel vijana wa UDOM mmejipnga,ww ulifukuzwa ssa unatafuta job au chuo coz ka cjakupatapat vle braz.....
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    It takes one and a half years to find one temporary job without a bribe kijana. Huo mwezi wako mmoja utumie kusali na kufunga.

    Na wewe unayemwambia mwenzio kuhusu vyeti na sio kuelewa, vyeti ni makaratasi tu ambayo hata mimi nikitulia kwa muda kwenye computer yangu naweza kukutengenezea. Unafikiri tukikupa leseni leo itakusaidia kuendesha gari kama hukuwahi kujifunza.
     
  11. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchicha unakua 21 days kukua so fanya hilo dili yaani nyie watoto mnacheza watu wamezeeka na ma-degree yao wanatafuta permanent jobs we tempo tena unapanga mda wewe. ACHA BAANA WATU WANA STRESS SANA
     
Loading...