Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta taa ya duet

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mashimbamang'oma, May 4, 2012.

  1. m

    mashimbamang'oma Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau baraza jipya la mawaziri limeteulia... Ila nasikitika sana kukosekana kwa Mwanri...
     
  2. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ..non sense, sio jukwaa lake hili, umelewa?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    humu labda utapata M4C .... hizo spea nyingine kaulizie kwenye jukwaa la matangazo madogo madogo
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    We mgeni jf? Wrong place
     
  5. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nenda facebook...
     
  6. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    sasa hii inaingia vp humu kwenye jukwaa hili jaribu kuonyesha ukomavu kidogo
     
  7. H

    HenrySumari New Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuma no. ya taa na upande unaoutaka au piga 0759621621
     
  8. C

    Cupid 50mg Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kule FB!!.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umetafuta mitaa gani ukakosa? Umeandika kwa kifupi sana kiasi kwamba haueleweki kama umenshindwa na sasa umekuja hapa.

    Nenda mtaa wa December duka la Senya kaulize, ukikosa hapo nenda maduka yanayotazama na barabara mpya inayojengwa hivi sasa
    au muulize Senya atakusaidia.

    Ukishindwa fanya jitihada ya kuagiza Dar kupitia kwa hao washikaji niliokueleza.

    Ukishindwa kabisa nipe kazi hii niisake Mbeya nikapata nikutumie.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nenda Saba general au Kisangani Kama unataka used nenda pale ulala Karibu na secondary ya alharamain
     
  11. H

    HenrySumari New Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana mtandao
    Naombeni mniwie radhi kwakitendo cha kumjibu aliyeulizia spea kwenye jukwaa la siasa
    Nilishindwa kuelewa kama si mahala pake kwa wakati hivyo mniwie radhi sana.
     
Loading...