Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Suzuki Escudo,5D

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rugas, May 10, 2010.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakuu habari za kazi,
    Kuna ndugu yangu anatafuta gari ya kununua,Suzuki Escudo 5d,Ataitumia kijijini,(hali ya barabara sio nzuri sana) ,Kwa hali hiyo anataka iwe na hali nzuri,isiwe imetembea zaidi ya km 120,000...na isiwe imetumika nchini zaidi ya miaka mitatu.Mwenye dili hili tuwasiliane...kwa email frugas78@gmail.com ,picha na details ni muhimu.
    Bei isizidi 7.5m
    Thanks.
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tembelea hapa kwa ku click www.magaribeipoa.com utapata gari ulikuwa unahitajia au tafuta Escudo nomade inauzwa hapa hapa kwa hii chemba ya matangazo utaona
    :llama:
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Escudo huwezi pata kwa 7.5m, may be kama utanatafuta used TZ. Kuna rafiki yangu anauza yake kwa 6.5m kaitumia miaka 3 Km ni 110.
    Kama unataka Mpya (used Japan) si chini ya 9m mzee Mwambie jamaa aongeze pesa. nakurushia email
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi ninayo kama umeshindwa tembelea www.magaribeipoa.com Nauza 13M mpya kam upo seriously ila kwa bei uliyoitaja utapata gari hata miezi sita hulifikishi(kimeo) tena usithubutu hata kidogo kuninua kwa bei yako. Nunua kwa 13M mpaka 11M hiyo utapata gari nzuri haina mwaka, Ukitaka kwa bei 10M mpaka 8M utapata gari ya miaka miwili kutumia Bongo(Ambayo ni kimeo) na 7M mpaka 5M utapata kari ya miaka Mitatu kutumika bongo ambayo hufikishi miezi sita unashusha Engine na Ukitaka la 4M mpaka laki moja utapata gari la mwezi mmoja bora umenunua gari unaendasha mnwezi ukiisha ulipaki ujua ndo kwishne. USHAURI Nunu gari la 13M mpaka 11M utapata gari nzuri wewe mwenyewe utafurahi sana kuhusu choice yako ya gari. Asante Mwana JF:target:
     
  5. Glucky

    Glucky Senior Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    man kama upo serious contact me on 0784296443.
     
  6. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ushauri mkuu...Hiyo gari ni ya ndugu yangu...nitamfikishia ujumbe.....kuna mtu ametuletea Mitshubishi GDI,ina mwezi mmoja Bongo,na imesajiliwa,ina bima(sio comphensive) imetembea 80,000km ya 1997...na anataka 8M,naona ina size ya Escudo,lakini kwa uimara na mengine sijuhi...unatushaurije mkuu...
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vp akiongeza mpaka 9M unaweza kusaidia kupata,one from Japan?
     
  8. Glucky

    Glucky Senior Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    for 9.m u will get
     
  9. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Nakushauri usinunue kwani inamtingo wa kuunguza Gasget no UTALIA USINUNUE KWANINI ANAUZA BEI HIYO WAKATI JAPANI NI DOLA 4500 MPAKA BONGO HUJAISAJILI WEWE FIKIRIA KWANZA RAHISI GHALI :angry:
     
  10. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninayo tena nzuri utaipenda Bei 11M haishuki ni mpya ina miezi sita tokea iwe bongo mshkaji anaitumia. nipe namba nikukwangie sawa Rugas
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu,i will take that in consideration....Thanks
     
  12. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu bei hiyo inatisha...sidhani km mshikaj ataweza kupata hiyo amount....
    let us think on it...
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp mkuu bado hujapata?
    Mwambie akusanye kusanye anunue mpya tu.
     
  14. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Unataka nini RUGAS kwani Jamaa kafika hiyo mwambie best yako achukue kwani mimi Nakushauri Prisoner mimi namjua aleti utani kwa mambo ya biashara. ok HIYO ICHUKUE FASTER MWAMBIE HATA 10.5M :yuck:
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa nini usigize Japan? mambo mengine ni very simple waka huhitaji kuanza kubagain na mtu.

    Agiza mwenyewe fanya mahesabu mpaka kuitoa bandarini, na makorokoro mengine. Usisahau kupiga hesabu ya kuitoa huku dar mpaka huko kijijini. Unaweza ona 7.5 ni nyingi kumbe kwa kitu unachotaka ni kidogo sana.

    Enjoy!
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uwe makinina hao wanaotaka kukuuzia. Wengi ni matapeli sana. Kusanya mshiko zaidi kidogo utapata kutoka japani
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au endelea kuuliza na utafute mtaalamu ili mtu akikuita ukatazame gari analotaka kukuuzia lipoje? Lipo katika hali gani usije kuchukua kimeo. Kuna watu wanayapaka rangi siku hizi.
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ninalo Escudo 1.6, imetembea Km 128,000, Manual, Model ya 1993. Nimeiagiza kutoka Japan mwaka 2008 Novemba. Bei ni 9.5 M, lina hali nzuri na nimewahi kusafiri nalo safari za mbali mara mbili; Arusha- Ngara, Arusha Kigoma (zote kwenda na kurudi bila kuongeza oil wala maji). Halijawahi kufanyiwa matengenezo makubwa yoyote ila service za kawaida na kubadilisha shock ups.
     
  19. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    chakua sasa pa kufia nimekwambia Prisoner haleti utani kwenye Biashara unataka kukimbia usikimbie bei nenda kalione hata Mimi nilishakwambia ninayo. sasa RUGAS Chakua Pa kufia kwa Prisoner hapo umepata
     
  20. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu kwa ushauri mzuri.Ndo naangalia uwezo huo....tatizo sasa hivi dola inapaa km ndege...inafanya importation iwe ghali kidogo.hata hivyo bado naendelea kutafuta.Hatuna haraka sana.Taratibu najua kwa msaada wa Mungu tutapata kitu kizuri.
     
Loading...