Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta suzuki carry offer 5mil.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mpendaMaendeleo, Aug 11, 2011.

  1. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    NATAFUTA SUZUKI CARRY OFFER 5MIL.
    iwe katika hali nzuri,ukaguzi wa kitaalamu utafanyika.
    manual,
    isiwe imetembea zaidi ya 70,000km.
    namba yangu ni: 0769055577/0715055577
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi Ninayo inaingia Bongo Mwezi ujao KM 70,000 kutoka JAPAN bei dola 4200 utakomboa (TRA) mwenyewe
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Kutoka Japan mji gani?umeshaipima mionzi?
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo $4200*1600=6,720,000
    tra kodi= 5,280,000
    jumla 12,000,000

    jamaa ana 5m
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nina vitara,milango mi 3,rangi nyeusi left hand drive,manual bei 10m
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hizo zinahitajika sana Burundi na Rwanda
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye Nyekundu sio kweli Ushuru wa hizi gari hazikuorodheshwa TRA kwahiyo wanapiga na CIF Invoice kwahiyo suhru wake Hauzidi 1.4 Milioni kwahiyo ni Rahisi sana kaka ulizia kwanza kama formula huna nikutumie kaka

     
Loading...