Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sukari guru

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MINA, Dec 7, 2011.

  1. M

    MINA Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF!
    Jamani nna rafiki yupo somewhere nje ya nchi ameniambia anataka sukari guru (unfortified/unprosessed sugar)almost 1TON kuna mtu ana idea inapozalishwa hapa TZ nimejaribu kuuliza ktk viwanda vyote vya sukari hapa nchini wanasema hawana!any idea pleaseee![​IMG]
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi ona wamama wanauza pale kariakoo,inaweza kuwa starting point kwako(kama upo dsm) .goodluck
     
  3. L

    Linkman New Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba contact zako. Sukari guru inapatikana kwa wingi.
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,533
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Ukiweza kupata contacts za mbunge wa Babati Vijijini, utafanikiwa (cheki website ya bunge). He is into this kind of business!
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Arusha pia inapatikana kwa wingi kwenye maduka mengi ya wahindi.... Nafikiri wanaweza kukusaidia kupata inapotengenezwa kama upo arusha.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Zamani wakati nipo Kilosa kulikuwa na viwanda vingi sana vya sukari guru. Unaweza kuulizia huko pia.
     
  7. che-guavara

    che-guavara Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungepita maduka ya wahindi kariakoo.hope utapata
     
  8. L

    Linkman New Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kiwanda kinazalisha Sukari nguru
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda magugu babati kuna kiwanda cha sukari guru..wahindi wale wa kiru..ndio kazi zao..
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Manyara sugar wanazalisha kama ulivyo elezwa, but hawa wahindi nazani wana soko lao mahali make huwa naona ma sem trela yao yameongozana yakiwa yamebeba hiyo sukari guru
     
Loading...