Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sponsors kwaku sponsor event

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nadinemumu, Jul 21, 2011.

  1. n

    nadinemumu Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu,

    Nilikuwa natafuta sponsors kwa kusponsor event ambayo itafanyika November mwaka huu,

    Kama kuna mtu ambayo anaweza kusuggest makampuni ambayo wataweza kutusponsor au wanaweza kuwa interested na watataka more information wanaweza kunitumia email kwenye myoma.kapya@gmail.com

    Asante,

    Myoma
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Event gani?
     
  3. babalao

    babalao Forum Spammer

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sponsors wengi wanapenda kujua watafaidikaje na event yako. Pia unatakiwa uwe backed na mtu maarufu hapo utawapata wwengi
     
Loading...