Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sponsership ya masterz.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Namour, Jun 6, 2011.

  1. N

    Namour Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamiiforum nisaidien jins ya kupata sponsership ya MA.Thax.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    MA in what?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani kwa heading yako tu na kiingereza unachokiandika wewe huwezi kupata sponsorship hata ya kusomea upishi..sponsership ndo nini ? masterz ndo nini? we lima bustani ya mbogamboga tu ndo kinachokufaa shule huwezi
     
  4. t

    tatiana. Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga no hiyo 0653 33 43 53 utapew msaada wa nini cha kufanya
     
  5. N

    Namour Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Education management
     
Loading...