Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta SOUND Drivers za HP PAVILLION DV9000

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ally Msangi, Oct 12, 2010.

  1. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Plz jamani natafuta sound drivers za HP pavillion dv9000, plz mwenye nazo ani postie hapa,
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Umejaribu kwenda website ya hp hakuna nk2 mazee?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Angalia hapa Product search results hiyo yako ndio hiyo ya juu kutokana na maelezo uliyoyatoa mafupi gonga hiyo nenda kwenye kurasa inayofuata chagua operating system
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kama alikushauri Amoeba your first stop inatakiwa kuwa website ya Manufacturer. Tafuta kipendgele cha cha support and drivers. Ingiza Model yako then chagua OS. itakuja list ya vitu vingi chagua hitaji lako.

    Shy naye kakuwekea link ya manufaturer.


    Toshiba can be one of the best brand ya laptop lakini HP ina one of the best and friendly support website.

    Mfano kama unatumia XP hii ndo page utakaykuta drivers husika.
    Software & Driver Downloads HP Pavilion dv9000 CTO Notebook PC - HP technical support (United Kingdom - English)
     
  5. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanx guys, nimejaribu hzo zote bt stil ina goma nw nipo na try Real tek driverz ka zitakubali,
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Zitagomaje? Unless unajaribu kuweka drivers ambazo sio za Hardware husika ama za OS ofauti.

    Hutakiwi kutry unatakiwa kuwa na uhakiaka. "Usijaribu kuchukua dereva wa Mark II aendeshe FIAT "

    So kwanza nenda kwenye Computer management ujue hardware Model ( gari ) ya Audio ya DV9000 ni ipi. Mostly likely itakuwa ni Conexant.

    Na kwa uzoefu wangu most Audio hardware za HP nilizowai kuspport ni Conexant na sio Realtek. Sasa ukidownload madereva ya realtek yaendeshe gari amabalo hata hayajui gia zake zikoje utasababisha "ajali" Teh teh teh

    kwa hiyo Audio driver za HP nyingi zinaitwa Conexant. Nenda kwenye computer management then Device drivers. ili ujue Driver halisi unayotakiwa kutafuta. Driver zitakozokuwa zinamatatizo zitakuwa na alama ya njano.

    Kukurahisishia kazi kama speaker zako ni Conexant
    kama OS yako ni XP ingiza [​IMG]sp34200.exe download hiyo itakuwa ndo driver ya sound
    Kama OS yako ni VISTA ingiza [​IMG]sp39414.exe
    Kama unatumia Windows 7 jaribu hiyo ya vista otherwise wasilina na HP wana online we serice
     
  7. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the thing ni kwamba hizo apo najaribu ku download bt haziendi sa cjui ni low bandwidth au ni file zipo corrupted, cos zingine zina download poa 2
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakikisha kwa antivorus yako iko up todate ili kuzuia file corruption.
    Install this download manager Internet Download Manager: the fastest download accelerator kurahisiha upakuaji wa drivers uzikazo.
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  10. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Njia rahisi siku zote tumia google .. haya andika "HP pavillion dv9000 sound drivers download"
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    reala2m, wakati ukihangaikia hizo drives, naomba nikupe angalizo muhimu.
    HP pavillion nilaptop nzuri ila screen zake ni nyanya sana, hivyo ilee kama yai. Niliinunua brand new dukani, tena toka kwa registered outhorised dealer na waranty ya miaka 2, nimekaa nayo within a year, kwanza screen ikaanza kuleta mistari, baadae inawaka nusu screen na hatimaye total black, kuirudisha kwa dealer akasema screen imekufa waranti haita cover kwa hoja eti nimeiharibu, jamaa wanadai niliiangusha, sikuwahi kuiangusha, it just got dead!.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Unatumia operating systeme ipi? Drivers Zinaweza kutofautiana
     
  13. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 519
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ni AMD au Intel. Kama ni AMD mi ninazo ila ni Windows XP. So confirm prosessor kama ni AMD na ni XP then nitakutupia hapa
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ebu Nielimishe mkuu How driver pia zinategemea Brand ya Proccesor?

    Mimi naelewa Driver hazifanyi communication moja kwa moja na processor. Driver zina communicate na OS na OS ndio ina uhusiano na Procceesor. So brand ya ya proccesor sio kikwazo.
     
  15. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Zipo ambazo zinatofautiana. Kwa mfano kama computer ina intel processor then inabidi iwe na driver ya hiyo processor. Huwezi ukatumia driver ya AMD processor kwenye intel. Pia drivers zinaweza kutafautiana within one processor. Kwa mfano, unaweza kuta computer mbili zinatumia inter processor lakini video cards ni tofauti. Moja inaweza kuwa na inel processors na Nvidia video card, wakati nyingine ina intel processor na ATI video card. Kwa hiyo hapo inabidi utafute drivers for each video card.

    In short, hardware zote zilizo kwenye computer ni lazina ziwe na specific drivers zake ili zifanye kazi. Every device, whether it be a printer, disk drive, or keyboard, must have a driver program made for the device. Each device has its own set of specialized commands that only its specific driver knows. So, a HP printer will not work with a computer that only has a Canon driver. And although, ATI and Nvidia graphic cards do the same jobs, they do it differently.
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na baadhi ya maelezo yako lakini bado sijaelewa uhusiamo wa Device driver na Brand ya Processor

    Hakuna sehemu wanasema Driver are Proccessor dependent sababu Driver hazina communication moja kwa moja na Proccessor. Driver zina depend na OS na type ya hardware kama ulivyosema iwe ni Video, Network, spekers. Sasa sijui sijaelewa wapi?

    Nimejaribu kujikumbusha kwa ku google layers of computer system. utagundua hakuna uhusiano wa Proccessor brand na device driver.
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo una maana kuwa driver ya processor ya intel uki-install kwenye computer yenye processor ya AMD and vice versa, hiyo computer itafanya kazi?
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    sijui una maana gani unaposema driver ya proccesor ya intel???? Umewai kufanya installion ya driver za proccessor? nadhani proccesor software ni Low level. sijui kama inawezekana user kufanya installation ya drivever za CPU
    .
    Ndio maana driver inakuwa ni ya specific kwa OS (eg XP, VISTA, Linusx. etc) na kwa ajili ya specif hardrware (eg video, Spekaer, Keyboardetc kama ulivyosema )

    Driver ni kama bridge kati ya ya OS na Hardware . Driver haina direct relation na processor .OS ndo ina relation na Proccessr.

    driver kazi yake ni kuistafisiria OS jinsi hardrware fulani inavyofanya kazi na OS ikiwa na maelezo jisni hardware inavyofanya kazi ndio inakuwa na kazi ya kuwasiliana na Processor.

    NB
    But we can lern new things everyday naweza kurekebishwa na kukosolewa
     
  20. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    My 2 Cents:
    "driver" ya Processor inaitwa OS.
    Kwa kifupi hakuna driver ya processor.
    CPU->[Kernel+GUI] (OS)->User
    Sound Card->Driver->OS...
     
Loading...