Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta soko la dagaa la kuku jijini dar.

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Said Iddi, Oct 9, 2012.

  1. S

    Said Iddi Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natafuta viwanda vinavyonunua dagaa la kuku jijini dar.
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dagaa la kuku??? hii ni nini mkuu?? embu funguka zaidi? Elezea kitu kieleweke kwa wanaohitaji watakuja.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda Kariakoo sokoni kuna soko kubwa tu.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ina maana wale dagaa wa kutengenezea chakula cha kuku????
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    hata mie sijakulewa mkuu......
    watafuta soko la kuku au watafuta soko la dagaa wa kulishia kuku??
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kilo sh ngapi?delivered dar at factory.sample nitaipataje?mind u wa mboga kkoo wanauza kilo sh 3000
     
  7. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sema bei hapa tutakupa soko la kuanzia
     
  8. S

    Said Iddi Member

    #8
    Nov 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dagaa la mwanza la kutengenezea chakula cha kuku namba zangu ni 0768492968 au 0715562073.
     
Loading...