Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta soko la bamia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sindo, Dec 8, 2011.

  1. s

    sindo Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, Hali inatisha! kijana wa kikwere na kasherehe haya yasio kuwa budgeted wengine tumeanza kilimo kujikamua

    Ishu inakuja soko

    Navuna ndoo 2 kubwa kila baada ya siku moja, nawauzia watu wa sokoni kwa jumla walaliaji ile mbaya

    kwa kifupi sina soko la uhakika wadau naomba ushauri,
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160

    mkuu hicho kiasi unacho vuna ni kidogo sana kusema unatafuta soko la uhakika. ni sawa na mtu awe anatoa trey moja ya mayai kwa mwezi halafu natafuta soko la uhakika,

    - mkuu masoko ya uhakika yapo, ila hutayaweza kabisa kwa factor nyingi sana. kuanzanza na hizi.
    - njia za uzalishai.
    - kiasi unacho zalisha
    - usafilishaji,
    make hiyo product mara nying soko lake la uhakika ni kusafirisha kwa ndege. huwezi safirisha kwa meli au magari

     
  3. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Soko lipo, Tafuta outlet yako mjini kabisa kama posta, home delivery, ingia contract na supermarket. Mzee mwenyewe utashindwa kutimiza oda.
     
Loading...