Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta soko la asali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mkandarasi, Mar 30, 2012.

  1. m

    mkandarasi Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu zangu nina mzigo wa asali ambayo haijakorogwa wala kuchanganywa na kitu chochote, ipo lita elfu tatu,ipo kwenye buckets za lita 20, kwa sasa sina nguvu ya kufanya processing au labelling na packing, ninatafuta soko ndani au nje ya nchi jinsi ilivyo, ninaomba msaada kwa yeyote anayeweza kunisaidia japo mawazo.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asali ya wapi,nyuki wadogo au wakubwa bei kwa lita?tujulishe tufanye biashara.
     
  3. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Upo wapi na asali ya nyuki gani?
     
  4. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuanzia jibu maswali yaliyoulizwa kwanza.
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Huyu na asali yake naona kachungulia kidogo na kufunga computer. Akijibu maswali ndo tutaweza kumsaidia
     
  6. M

    Mparanyanga Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu toa basi hata no ya simu ili tuweze kuwasiliana, na pia tusaidie kujibu hayo maswali ya hapo juu yani unauza sh ngapi kwa lita 20 n a ni asali ya wapi???
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu umeitunza kwenye ndoo za plastiki au chuma. Kama za chuma, aisee utakuwa umefanya kosa kubwa sana ila kama za plastiki poa
     
  8. l

    levvi J2 Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu maswli yote ya awali then tufanye bness!
     
  9. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa atakuwa amepata wateja wa chapchap.let's hope kama atajitokeza next time.
     
  10. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa atakuwa amepata wateja wa chapchap.let's hope kama atajitokeza next time.
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    upo wapiiiiiiiiiiiiii? Kama upo mikoani ipeleke dar
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mageuzi haupo serious>>>>>>>>>>>>
     
  13. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli bado kuna ndoo za chuma?
     
  14. erique

    erique JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Waheshimiwa, na mimi pia huwa nasambaza asali(isiyochakachuliwa) za nyuki wakubwa na wadogo,pamoja na mayai ya kuku wa kienyeji kwa atakaye hitaji naomba awasiliane na mimi, namba 0655634374
    naishi DSM, maeneo ya kinondoni. Kwa wanaoishi Dar es Salaam na maeneo nitakayoweza kuyafikia kwa urahisi nitakufikishia mzigo mpaka mlangoni kwako.





     
  15. m

    mkogaf New Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Vp umepata soko?
     
  16. m

    mkandarasi Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau kwanza samahani kwa ukimya wangu, hii ni kwa sbb muda mwingi nakuwa vijijini ambako hakuna njia hizi za mawasiliano. Asali ni ya nyuki wakubwa inatokea Handeni Tanga. Aidha nina mawasiliano pia na wafugaji wa Tabora na ninaweza kupata mzigo pia kwao itakapohitajika. Asali ipo kwenye ndoo za plastiki za lita 20 na ninauza elfu themanini kwa ndoo moja, namba yangu ya simu ni 0768422532 ila nitakuwa napatikana kuanzia jumanne next week 24 April. Ninawashukuru sana kwa mwitikio wenu.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni pm tuongee kazi
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We inauma si unauza asali mjini
    Msaidie mkulima
     
Loading...