Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta soko la asali.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tasia I, Apr 9, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF kwa maendeleo.
    Jamaa leo nimekuja na kichwa hicho cha habari.
    jamani ambae anaweza kunipa taarifa kuliko na soko la asali nitamshukuru.
    akiainisha bei japo kwa lita 1 itakua poa sana.
    Mikoa ya dar es salaam, morogoro, dodoma naipa kipaumbele.
    karibuni sana kimchango.
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama asali yako haijachakachuliwa ni PM tafadhali. ila uwe tayari to supply the product kwa wingi pia eleza ujazo wako.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,375
    Trophy Points: 280
    Bei hutoa muuzaji sio mnunuzi, wewe ndie unajuwa gharama zako na ndio ujuwe kupanga bei.

    Mfano, ukiwa unauza kidogo kidogo (rejareja) baada ya gharama zote unaweza ongeza 20% na kama unauza kwa wingi unaongeza baada ya gharama zote, faida ya 5% to 15% kutegemea na turn over.

    Nawajuwa watu wanao nunua asali safi kwa wingi Dar. ni pm nikuunganishe nao. Kama sio chakachuwa na ni "constant supply", nikimaanisha iwe ni biashara ya kuendelea na si ya kujaribu soko mara moja.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huku dodoma wanatuuzia elf 2, wanajaza kwenye chupa ya konyagi. Wanywaji wa konyagi watasema ile chupa ni litre ngapi.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,375
    Trophy Points: 280
    Huko wapi? Nimesoma sawa? Au macho yangu?
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Aaah Mkuu! Si amesema Dodoma! Yaani huoni?
     
  7. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dar es Salaam ni Tshs 8000 kwa litre moja rejareja madukani
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kigoma mwisho wa reli. Karibu.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    huwa ana makengeza.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,375
    Trophy Points: 280
    Job, we wacha tu, mwenyewe anaelewa kwanini nikauliza! "Waarabu wa Pemba twajuwana kwa vilemba"
     
  11. j

    jires New Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii forum naomba msaada wenu mimi ninaweza kusupply asali constantly kwa wingi kutoka TBR naSingida,naomba anaye fahamu soko la uhakika aniunganishe.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    NAOMBA 2ELEWANE KWANI MI NIPO HP ARUSHA NA BILA SHAKA ASALI CYO K2 CHA KUHANGAIKIA BIASHARA KWANI NI K2 AMBACHO SOKO LIKO WAZI KBS NAOMBA UKO MAKINI NA TOPIC HII NAOMBA MAJIBU NIKUANGUSHIE GMAIL KWA MAWASILIANO ZAIDI. (Nakusubiria)
     
  13. M

    Maga JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Je asali hiyo ni ya nyuki wadogo au wakubwa?
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Arusha kuna kiwanda cha kusindika asali na Iringa wapo Dabaga vegetable and Fruit Canning nao wanasindika asali, sina hakika na Ivory Iringa. Kupeleka Kiwandani moja kwa moja ni salama zaidi kwako muuzaji kuliko ma-argent wa mitaani. Jaribu kuwatafuta wasindikaji ktk miji hiyo.
     
Loading...