Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta software ya ku-hide mafaili na folders

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mawenzi, Jun 3, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wana JF. Natafuta software ya kuweka password kwenye files na folders zangu. Tafadhali kwa anayejua anijuze.

    Natanguliza shukrani zangu
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  3. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi hapa ni pakuuliza vitu kama hivi jamani?? na Google itafanya kazi gani......

    Tusiendekeze kujibu kila kitu, mtu ajishughulishe kwanza.... watu wanakaa tu kusubiri wenzao wawatafutie kwenye Google.....inabore!!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Akili zako kama paka wa avatar yako wewe unafikiri wote wana uwezo wa IT kwamba yanapatikana kwenye google?
     
  6. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Bushbaby, jaribu ku-watch movie inaitwa "3 ******" itakusaidia... Kuna dingi mmoja huko anaitwa viru aka virus mcheki fresh then atakusaidia! Pia usikize maneno aliyosema rancho wakati kaambiwa afundishe....

    Poa poa!
     
  7. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana @mawenzi.... Jaribu truecrypt, inasaidia kutengeneza drive ambayo access yake ni kwa password!
     
Loading...