Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta soccer school nzuri kwa mtoto wangu iwe Spain,Ufaransa,Italy or South America

Discussion in 'Sports' started by Upanga, Nov 18, 2011.

  1. U

    Upanga Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wapendwa! Salaam.Naomba msaada kwa wale wenye kufahamu shule nzuri za kufundisha watoto mpira wa miguu (Football) kwa watoto.

    Nina mtoto wa miaka mitano wa kiume ambaye naona ana kipaji kinachojitokeza kwenye mambo ya soccer.Nimeamua kumuendeleza kwa kumtafutia shule ya mpira wa miguuu huko nje.

    Kama kuna mdau anafahamu lolote kuhusu na jinsi ya kujiunga naomba anisaidie.
     
  2. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Nadhani hili sio jukwaa lake kwa hayo mambo..watakushambulia sana hapa, 'JUKWAA LA SIASA'
     
  3. U

    Upanga Senior Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alalalalalah!!!!!!nashukuru kwa kunistua ila kwa anayeweza nisaidie na anisaidie next time haitojirudia.
     
  4. N

    N series Senior Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muulize m.kwere coz anatembelea sna abroad,
    Hta hvo,umekosea mlango,hapa sio mahala pake na hata msaada huwezi pata manake utakua unachanganya chai na kachumbari,cha msingi na ushauri,rudi kwenye jukwaa husika la michezo
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Peleka jukwaa la michezo utasaidiwa, humu tunajadili magambaz, watetea haki za nchi hii na mustabadhi wa nchi yetu
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    1.Hili si jukwaa husika
    ii.Wasiliana na Rais wa magamba a.k.a MZEE wa Cameroun kwan ndiye anasafiri kutafuta makocha
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    katoto ka miaka mitano mbona kadogo sana jamani
    si watakacameroon tu hako.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpeleke La Masia pale Barcelona Spain
     
  9. U

    Upanga Senior Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama ningepata contact zao itakuwa vizuri kama unzo Mupicini!!nitajaribu ku-google hata hivyo nikutoe shaka Mamndenyi hapa nafuatilia kwa maandalizi kama kwenda nitakapojuwa intake inaanza na umri gani ndipo atakwenda jiunga!!!!
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ninakubaliana nawe Mkuu. Wachezaji wengi wa Spain na wa nje ya Spain wamepikwa pale La Masia wakiwemo Messi, Pujol, Fabregas n.k. Vile vile Real Madrid wanayo shule nzuri.
    Wasiwasi wangu kwanza ni kwa umri wa mtoto wako kwani kwa haraka haraka nimeona wanachukua watoto wa kuanzia miaka 10. Pili, baadhi ya Football Academy wanachukua watoto kwa Summer Camps tu. Hata hivyo, angalia site hii kwa maelezo zaidi:
    International Summer Football FĂștbol Soccer Camps Academy and Schools in England Spain Italy France
    Ushauri wangu, mpeleke mtoto wako katika nchi utakayoichagua ili aweze kujifunza lugha ya nchi hiyo (bila ya shaka kupata elimu yake huko, hata umri wa kuanza mafunzo ya soka ukifika, ajiunge akiwa naelewa lugha.
     
  11. Android

    Android JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2014
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    hii ni kulenga fyucha ya mwanao, embu ngoja na mimi nijaribu kutafuta sprots academy nzuri kwa mwanangu.
     
  12. m

    mdaujr Member

    #12
    Jan 28, 2014
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza unatakiwa kujua taratibu zake ulaya academy nyingi hazichukui mtoto ambaye hasomi pia kuna suala la lugha pia
     
  13. M

    Mzalendo_Mkweli JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2014
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hilo ni angalizo zuri ILA nadhani wenzetu wako makini kwa usalama wa watoto.
     
  14. m

    mdaujr Member

    #14
    Jan 28, 2014
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Azam chamazi si ipo
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2014
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Azam chamanzi napo ni nje?
     
  16. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2014
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Msamehe bure, hakuelewa swali.
     
  17. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2014
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpeleke mtoto kindergarten akacheze na wenzake kwanza!
     
  18. Chizi Maarifa

    Chizi Maarifa JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2014
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,210
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    kutaka sifa za kijinga.
     
  19. iverson95

    iverson95 Member

    #19
    Feb 3, 2014
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ajax academy
     
  20. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2014
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 3,312
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Duh kweli watu hatulingani,yaani wengine huo Mlo wa siku tuu taabu sembuse hiyo ada/michango ya Shule zetu za wakina St Kayumba taabu,mtu anaweza na kupanga visivyowezekana kwa Wabongo wengi. Shikamoo Pesa......
     
Loading...