Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta simu ya kununua!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ngosha2011, Jun 5, 2012.

  1. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Bajeti yangu tsh 180,000/=mwenye nayo ani pm
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ongeza 20 nkupe bb curve 1
     
  3. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    inakubali net ya kawaida?weka picha na toa namba ya simu na mimi nipo moro ntaipataje?na ina vitu gani?mfano earphone n,k
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi we ngosha wewe, maduka yote hayo ya simu unashindwa kwenda kununua unatafutia JF?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    maduka nayajua sana but natafuta simu nzuri ambayo ni used najua ntapata kwa hela hiyo,maana ikiwa mpya huwezi pata kwa hiyo noti,we kama huna sepa sio walionazo unaona wameanza kuweka contact
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    160kl nkupe ideos u8150.....co zile za tigo.inagonga line zote. Ina screen protector..1GB memory card included+usb charger...excellent condition.....
    PM TUYAJENGE MZAZI OR 0712333345
     
  7. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Inakaa na chaji mda gani?maana hizo ugonjwa mkubwa upo kwenye umeme,
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    yeah battery span ni ugonjwa kwa ideos zote...coz inakuwa na active background application nyingi...
    UKIWEKA 2G NETWORK
    UKADEACTIVATE GPS + SOME APPLICATIONS like wheather updates n news bulletins'...
    Battery itasurvive the whole day long..,
    ALL IN ALL KWA MBONYEZAJI SIMU KWA SANAAA/SIKU NZIMA BATTERY HAIKO FAIR SANA...
    so its ur call bro@ngosha
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo samsung galaxy i7500,adroid os nzuri camera 5mp autofocus,nicheki kwenye namba 0719223225
     
  10. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo samsung galaxy i7500,adroid os nzuri camera 5mp autofocus,nicheki kwenye namba 0719223225 inakaa na chaji siku mbili
     
  11. networker

    networker JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nina Nokia e71 made in finland used 3month + earphone na charger.ni ya kubadili keypad mana nili angusha bahati mbaya ika meguka ila mtu hawezi jua ,kama ukitaka naweza kuku badilishia mana ni buku 1o tu kubadili ukiwa uki itaka ntakubadilishia tufanye biashara.iko kweny hali nzuri sana.BEi 150Tsh -kununua call
     
  12. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    nina nokia ya tochi,charge week,n pm
     
  13. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ntakupigia na nipo moro ntaipataje?na ina haraka mkubwa
     
  14. d

    dgratius JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna nokia c5
     
  15. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    dah!! kweli wewe ni networker,yani kila sehemu upo kuanzia magari hadi simu. That is what is called hustling bro & I like it.
     
  16. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naweza kukupatia e63 nokia. Nipo dar nipigie 0715-388666
     
  17. Pionaire

    Pionaire JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap! Mr.ngosha kuna ki2 cha nokia 5233 nyeusi,ina miezi minne tu inauzwa "180000.TZ$" haina tatizo,ni touchscreen smartphone na ina apps za kumwaga tu,kila kitu kam internet,radio,mmry card kubwa tu,pia ina vitu vyake vyot kam USB cable,chaja,headphones,me naishi "DSM",so kama vipi zama google kabisa uione,kama utaipenda nicheki kwenye hii namba yangu "0712269097" alafu tuwasiliane jinsi ya kuipata.
     
  18. Pionaire

    Pionaire JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap! Mr.ngosha kuna ki2 cha nokia 5233 nyeusi,ina miezi minne tu inauzwa "180000.TZ$" haina tatizo,ni touchscreen smartphone na ina apps za kumwaga tu,kila kitu kam internet,radio,mmry card kubwa tu,pia ina vitu vyake vyot kam USB cable,chaja,headphones,me naishi "DSM",so kama vipi zama google kabisa uione,kama utaipenda nicheki kwenye hii namba yangu "0712269097" alafu tuwasiliane jinsi ya kuipata.
     
  19. d

    darshan Member

    #19
    May 3, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nokia asha 311.nimeitumia kwa miezi sita tu na bado ina warrant yake inaisha october mwaka huu.iko ktk hali zuri kbs.
    charger utapata na earphone.memory card sina.
    bei 180000:
    np dar.
     
  20. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Pata bb curve kwa 120000 na ubaki na chenji ngodha
     
Loading...