Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta simu ya android isiyozidi 250,000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by M'Jr, Aug 28, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mwenye nayo ani pm
     
  2. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    nina nokia c3 mpya 230000 Laki mbili na thelasini
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nashukuru mkuu but
    1. Sipendi Nokia
    2. Advisers wanadai hiyo sio simu nzuri (according to technology blogs)

    Nashukuru sana but i will pass
     
  4. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    google ideos phone ina miez miwil sasa
    1.5 net....
    0712507060
     
  5. Jeff Chumi

    Jeff Chumi Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Galaxy 6102 Y ninayo....
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kaka
    nitakupatia simu aina ya ZTE original kutoka shirika la simu CHINA,nimeziuza sana Tanzania zina ubora wa hali ya juu na bado watu wanaziagiza
    1.model number-ZTE-BLADE
    2.Android version-2.3.5
    3.Baseband version-P729B01
    4.Kernel version-2.6.35.7-perf+
    zte-kernel@Zdroid-SMT
    5.ZTE-BLADEV1.0.0B01

    BEI ZETU SI KUBWA ILA UBORA WA SIMU NI WA HALI YA JUU
    TZS260000/= TU

    kwa kuwa wabongo mnapenda vya bei rahisi ndio maana wachina wanawaumiza,lakini kwa sisi tunao wafahamu wachina always tunafanya biasha ya ubora wa hali ya juu na hatupunguzi bei iwe kwa khali yeyote ile

    kama unahitaji kuwa huru tuwasiliane kupitia director@ihamsolar.com
     
  7. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Hakuna Nokia yenye operating system ya Android mkuu.Wao wanatumia Symbian,ingawa programu nyingi zinazo-run kwenye Android na Symbian inazo pia.
     
  8. m

    mbarak75 Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina htc wildfire s white in a good condition but iko sim kama sim for 230K call 0784622444
     
  9. G

    Ginner JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    samsung galaxy y pro duos......
     
  10. Jeff Chumi

    Jeff Chumi Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ni bei gani hiyo.....

    Sent from my GT-S6102 using Tapatalk 2
     
Loading...