Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta simu kama za TTCL lakini zinawekwa line chep card(SIMCARD)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KakaKiiza, Oct 1, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Natafuta simu za za mezani kama za TTCL za kuweka (SIMCARD) line ya VODA.Mwenye nayo anijuze hapa tufanye biashara!
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na hao hao Voda utapata majibu bila stress
     
Loading...