Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule za wasichana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tigana, Jun 4, 2012.

  1. tigana

    tigana Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wandugu kwa anayefahamu shule nzuri za wasichana, ada na mawasiliano kwa mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Singida, Singida, Morogoro, Iringa Njombe, na Mbeya
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Loreta girls-iko mwanza..ila ada yao siijui.
     
Loading...