Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule ya wasichana O'level

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbimbinho, Oct 14, 2011.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,465
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wanaJF,
    Jamani, nina mdogo wangu wa kike, nataka arisiti mtihani wa form four mwakani.
    Naomba mnisaidie shule nzuri ya wanawake ya bweni ambayo ada yake haizidi Milioni moja.
    Tafadhali kwa yeyote ambaye anajua please.
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Kizuri gharama.....kiukweli swala la kureset sio fashion kabisa inabidi uangalie spirit ya dogo ya kusoma ukiona kanyanga bora aende certificate CBE or IFM,Maana kurudia kama mtu ajitambui basi matokeo ni yaleyale tu...div 0.
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,465
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mkuu me dogo sijui alizingua nini, but kiasi anajiweza kiakili lakini cha kushangaza alitoka na hiyo div0 kitu ambacho sidhani kama anaweza kukubaliwa kwa any chuo.
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    shule za ku-reset ni kama makongo,pale wanaitwa pre form v na mtu akiwa serious anatoka maana swala la mwanafunzi kufaulu kwa wanafunz wa kileo ni jitihada binafsi I mean uwezo wa kumanage mda wa masomo na mambo mengne ya kimaisha.
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Peleka tution centers kama amejirudi na anataka kusoma hata nyumbani atasoma tu lakini kama unataka akafundishwe kukata mauno na wenzake wa kike basi mpeleke huko bweni.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Jf imevamiwa na watoto.
     
  7. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,465
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Acha kuwa kama kuku. Una uhakika kuwa mi ni mtoto?
    JFK imevamiwa na majuha..,)
     
  8. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama kweli yuko serious aende pale makongo secondary,wengi ninaowajua ambao walikuwa wanarisit wamefanikiwa kuzipata ila kama hayuko serious asiende kabisa.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,465
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Thnx mkuu..)
    Makongo ada yao ni ngapi?
     
  10. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwa kweli cfahamu ni kiasi gani ila nitakuulizia,nikipata nitaipost humu jf.
     
Loading...