Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule ya kufundisha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbelege, Oct 28, 2012.

  1. m

    mbelege Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwalimu wa somo la kiswahili elimu yangu ni degree moja.natafuta shule ya kufundisha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nenda libya.
     
Loading...