Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Shule ya Awali na Msingi: ADA ISIZIDI 4.5M

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Amoeba, Jun 18, 2012.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wakuu, mwakani nataka kumpeleka shule Jr.
    Kwa sasa natafuta shule ya awali na msingi, Morogoro, Arusha, Iringa,Mbeya, Mwanza, au Dar (spendelei sana dar)! Kama ni nje ya Tanzania iwe Kenya, South Africa au Botswana. Ubora wa elimu ni jambo la mbele kabisa. Nakaribisha maoni wakuu. Natanguliza shukrani
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    ulipanga kuzaa ili uwapelekee walimu wakulelee au wakufundishie wanao?
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa dada/kaka, unaweza kufafanua kidgo, tafadhali!
    Asante.
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Lugalo primary school or mugabe primary school pale sinza, zip poa tu wanafundisha vzr sana
     
  6. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna shule iko Temeke (DSM) Inaitwa Madenge P/S ina nursery, au Mapambano P/S iliyokoake zote Mjini Moshi au Mjimwema iliyoko Morogoro bei zote ni chini ya 4.5m bila usafiri wa kwenda shule na kurudi, shule hizi hazina boarding lakini ukiongea vizuri na wakuu wa shule wana namna.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Funguka ndugu tujenge! Asante.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele mkuu, hizo madenge na mapambano ziko maeneo yapi? Ni nzuri zaidi kama zingekuwa boarding. pia naomba kufahamu kama zina malezi ya kidini ama la!
    Asante sana mkuu.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, hizi ziko na Boarding?
     
  10. M

    Makoko Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu nimekutumia hiyo attachment hapo... ni shule nzuri sana, maana mimi nakaa Morogoro na nategemea kupeleka mtoto huko....
    Asante.
     

    Attached Files:

  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka document haisomeki kabisa kaka!
     
  12. M

    Makoko Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Basi muandikie huyu email...mpaka kesho atakua kashakujibu...secretary@morogorointernationalschool.com
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mpeleke st patrick arusha.
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kama vipi St.Ritaliza Pre,Primary and Secondary School,owned by the Sisters of St. Joseph of Mombasa. Ipo Moshi- Kilimanjaro/mpakani maeneo ya Holili. Ni nzuri na nafuu.
     
  15. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mpeleke SAVANAH PLAIN iliyoko Shiyanga,ni shule bora kwa Tanzania kwa watoto wa Mafisadi kama wewe.
     
  16. A

    ADK JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amoeba kwani wewe ni mgeni au unataka kutuonyesha uwezo wako na uvivu wa kulea
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Acha wivu.. huwezi jua mipango yake katika life au ni single parent .. big up mkuu amoeba invest elimu kwa watoto
     
Loading...