Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule nikafundishe Jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamkey, Jul 16, 2012.

  1. m

    mamkey Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msichana ninaependa kujituma na ninaelimu ya chuo niko tayari na ninauwezo wa kufundisha masomo ya arts naishi Dar es salaam. pliz msaad ktk hili
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Una degree ya nin?
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    amesema anaelimu ya chuo sio lazima iwe degree
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzoefu wako huko nyuma!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sasa si ungesomea ualimu tu mkuu.
     
  6. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeulizwa? au ndio tujue unafahamu sana mambo?
     
  7. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha utoto wewe mwenzio yupo serious wewe unaleta mambo ya kihuni.
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    povu la nini sasa hapo..?wewe ndo mwenye thread...?nenda face book huku atutafuti umaarufu!!!
     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pilipili uso ila, yakuwashia nini? Na wewe umetumwa na mwenye thread umuulizie? Punguza kimbelefront...
     
  10. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesomea Education au umesoma masomo ya kawaida unataka kufundisha?

    Lakini mbona walimu wanatakiwa sana mkuu
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ajira ziko nje nje kwenye fani hii.
     
  12. m

    mamkey Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Degree ya sociology nimetafuta kazi nmechoka kwakuwa najua naweza fundisha nataka
     
  13. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini usiombe kazi ya udaktari?Ina maana ualimu kada ya watu walioshindwa kupata ajira katika sekta nyingine!
     
  14. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,676
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    jaribu kufanya application shule za nje ya jiji kidogo, anza na english medium ukifuatia secondary pamoja na vyuo vya ualimu, ..hupaswi kuchoka ikiwa hujapata unachotaka....Muombe Mungu ktk kila jambo
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Washauri wengi makanjanja
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    umeona eeeh
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    unaitaka kwa ajiri ya nini?
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    .



    Jamani, mtu kasoma sociology wewe unataka aombe kazi ya udaktari!!?

    Kuna watu wa fani nyingi tu wametafuta kazi za kuajiriwa walipokosa wakaamua kufanya shuguli zingine ikiwemo ualimu!!

    Ualimu unaonekana una nafasi nyingi kutokana na uwepo wa shule nyingi kwa sasa nchini kwani ongezeko la

    watoto/vijana limekuwa kubwa na wengi wanataka kusoma!!


    Mamkey,

    Kwa field yako unauwezekano mkubwa wakupata kazi kwani watu wengi waliosoma sociology wanaupeo na uwezo wa

    kujichanganya na kueleweka kwa watu wengi....

    Tafuta shule za private, we uliza usingalie wala usijali waajiri wataokukatisha tamaa!!

    Nakwambia utafanikiwa tu, kama uka dar utasota kidogo... lakini shule za fundisha zipo.





    .
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wakati mnaambiwa msome education mlikua mnadharau,leo ndo mnajifanya kuililia kuwa walimu?
     
  20. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    nenda wizara ya elimu na vyeti vyako vyote original then utawelezea dhumuni lako,watakupangia shule ya kufundisha,kuna rafiki yng alisoma sua nae alihangaika hivyohvyo kupata kazi ila alivyofanya hivyo tu akabahatika akapewa shule,kila la kheri dada
     
Loading...